11.10.19 - ATH! Allir keppendur eru vinsamlegast beðnir um að joina Discord server Kubbsins: https://discord.gg/pW5KM7B
27.02.16 - Vinsamlegast kynnið ykkur breytingar á reglum varðandi CS:GO: smellið hér
Umferð Riðill Heimalið Úrslit Útilið Dagsetning Map  
1 A KR.Black

11.10.2019 19:00

bo1 skoða
1 A ELLIÐI 16-6 Hogwarts !

11.10.2019 19:00

bo1 skoða
1 A Dusty 16-0 Givusðemoní

11.10.2019 19:00

bo1 skoða
1 B KR

11.10.2019 19:00

bo1 skoða
1 B FH 16-9 TeamExile

11.10.2019 19:00

bo1 skoða
1 B immortalK 16-5 MonkeySlap

11.10.2019 19:00

bo1 skoða
1 C Double-U

11.10.2019 19:00

bo1 skoða
1 C Fylkir 19-17 VANTA

11.10.2019 19:00

bo1 skoða
1 C OPTIMUM 13-16 Somnio_eSports

11.10.2019 19:00

bo1 skoða
1 D VYE

11.10.2019 19:00

bo1 skoða
1 D TDL.Vodafone 16-5 Permastunned Gaming

11.10.2019 19:00

bo1 skoða
1 D seven 16-6 Skammakrókurinn

11.10.2019 19:00

bo1 skoða
2 A Hogwarts ! 1-16 KR.Black

11.10.2019 20:00

bo1 skoða
2 A Givusðemoní

11.10.2019 20:00

bo1 skoða
2 A Dusty 16-5 ELLIÐI

11.10.2019 20:00

bo1 skoða
2 B TeamExile 3-16 KR

11.10.2019 20:00

bo1 skoða
2 B MonkeySlap

11.10.2019 20:00

bo1 skoða
2 B immortalK 7-16 FH

11.10.2019 20:00

bo1 skoða
2 C Fylkir 16-7 Double-U

11.10.2019 20:00

bo1 skoða
2 C OPTIMUM

11.10.2019 20:00

bo1 skoða
2 C VANTA 16-7 Somnio_eSports

11.10.2019 20:00

bo1 skoða
2 D Permastunned Gaming 3-16 VYE

11.10.2019 20:00

bo1 skoða
2 D seven

11.10.2019 20:00

bo1 skoða
2 D TDL.Vodafone 16-12 Skammakrókurinn

11.10.2019 20:00

bo1 skoða
3 A Givusðemoní 2-16 KR.Black

11.10.2019 21:00

bo1 skoða
3 A Dusty 16-4 Hogwarts !

11.10.2019 21:00

bo1 skoða
3 A ELLIÐI

11.10.2019 21:00

bo1 skoða
3 B KR 16-1 MonkeySlap

11.10.2019 21:00

bo1 skoða
3 B TeamExile 16-5 immortalK

11.10.2019 21:00

bo1 skoða
3 B FH

11.10.2019 21:00

bo1 skoða
3 B FH

11.10.2019 21:00

bo1 skoða
3 C Double-U 16-4 OPTIMUM

11.10.2019 21:00

bo1 skoða
3 C Somnio_eSports 6-16 Fylkir

11.10.2019 21:00

bo1 skoða
3 C VANTA

11.10.2019 21:00

bo1 skoða
3 C VANTA

11.10.2019 21:00

bo1 skoða
3 D seven 16-4 VYE

11.10.2019 21:00

bo1 skoða
3 D Permastunned Gaming 1-16 Skammakrókurinn

11.10.2019 21:00

bo1 skoða
3 D TDL.Vodafone

11.10.2019 21:00

bo1 skoða
3 D TDL.Vodafone

11.10.2019 21:00

bo1 skoða
4 A KR.Black 12-16 Dusty

11.10.2019 22:00

bo1 skoða
4 A ELLIÐI 16-1 Givusðemoní

11.10.2019 22:00

bo1 skoða
4 A Hogwarts !

11.10.2019 22:00

bo1 skoða
4 A Hogwarts !

11.10.2019 22:00

bo1 skoða
4 B KR 16-6 immortalK

11.10.2019 22:00

bo1 skoða
4 B FH 16-5 MonkeySlap

11.10.2019 22:00

bo1 skoða
4 B TeamExile

11.10.2019 22:00

bo1 skoða
4 B TeamExile

11.10.2019 22:00

bo1 skoða
4 C Somnio_eSports 10-16 Double-U

11.10.2019 22:00

bo1 skoða
4 C VANTA 16-3 OPTIMUM

11.10.2019 22:00

bo1 skoða
4 C Fylkir

11.10.2019 22:00

bo1 skoða
4 C Fylkir

11.10.2019 22:00

bo1 skoða
4 D VYE 16-8 Skammakrókurinn

11.10.2019 22:00

bo1 skoða
4 D TDL.Vodafone 13-16 seven

11.10.2019 22:00

bo1 skoða
4 D Permastunned Gaming

11.10.2019 22:00

bo1 skoða
4 D Permastunned Gaming

11.10.2019 22:00

bo1 skoða
5 A ELLIÐI 7-16 KR.Black

11.10.2019 23:00

bo1 skoða
5 A Dusty

11.10.2019 23:00

bo1 skoða
5 A Givusðemoní 0-16 Hogwarts !

11.10.2019 23:00

bo1 skoða
5 B KR 9-16 FH

11.10.2019 23:00

bo1 skoða
5 B immortalK

11.10.2019 23:00

bo1 skoða
5 B MonkeySlap 14-16 TeamExile

11.10.2019 23:00

bo1 skoða
5 C VANTA 13-16 Double-U

11.10.2019 23:00

bo1 skoða
5 C Somnio_eSports

11.10.2019 23:00

bo1 skoða
5 C Fylkir 16-2 OPTIMUM

11.10.2019 23:00

bo1 skoða
5 D TDL.Vodafone 16-4 VYE

11.10.2019 23:00

bo1 skoða
5 D Skammakrókurinn

11.10.2019 23:00

bo1 skoða
5 D seven 16-3 Permastunned Gaming

11.10.2019 23:00

bo1 skoða